Labaran Masana'antu

 • Afirka ta Kudu ta ƙaddamar da shirin lamuni don tallafawa masana'antu da kamfanonin hasken rana na kasuwanci

  Afirka ta Kudu ta ƙaddamar da shirin lamuni don tallafawa masana'antu da kamfanonin hasken rana na kasuwanci

  Afirka ta Kudu ta ƙaddamar da shirin garantin lamuni don tallafawa ayyukan kasuwanci da masana'antu masu amfani da hasken rana.Shirin shine tura 1 GW na rufin rufin PV don Afirka ta Kudu.Nau'in Haɗin Mc4, Mai Haɗin Mc4 Yi Amfani da Afirka ta Kudu '...
  Kara karantawa
 • Croatia Ta Amince da Tsarin Shari'a don Hoton Noma

  Croatia Ta Amince da Tsarin Shari'a don Hoton Noma

  Gwamnatin Croatia ta kafa dokoki don Dokar Tsare Tsare-tsare don ayyana kayan aikin noma na hotovoltaic da wuraren da za a iya tura su, don haka sauƙaƙe ƙaddamarwa a gaba.Mc4 Connector 2 A cikin 1, Mc4 Wire ...
  Kara karantawa
 • Matsakaicin girman da aka shigar na tsarin hasken rana a saman rufin asiri a Ostiraliya ya wuce 9 kW

  Matsakaicin girman da aka shigar na tsarin hasken rana a saman rufin asiri a Ostiraliya ya wuce 9 kW

  Dangane da binciken da Hukumar Makamashi ta Australiya ta yi, matsakaicin girman sabbin tsarin hasken rana a Ostiraliya ya haura zuwa wani sabon tsayi, tare da matsakaicin girman tsarin PV na yau da kullun ya wuce 9 kW....
  Kara karantawa
 • Wadanne Sharuɗɗa Ya Kamata A Yi La'akari da su A Tsararren Waya Na Ƙarshe?

  Ƙirar waya ta ƙarshe wani muhimmin al'amari ne na kayan aikin waya da kera haɗin kebul.Wayoyin tasha suna aiki azaman masu haɗawa tsakanin sassa daban-daban, suna sauƙaƙe watsa siginar lantarki mara kyau.Don tabbatar da inganci da amincin waɗannan haɗin gwiwar ...
  Kara karantawa
 • Muhimmancin Fitar Harshen Waya Mai inganci

  Harnesses na waya ɗaya ne daga cikin mahimman abubuwan da ke cikin kowane tsarin lantarki ko lantarki.Harshen waya shine tarin wayoyi ko igiyoyi waɗanda aka haɗa su ta hanyoyi daban-daban kamar kaset, igiyoyin igiya ko hannayen riga.Babban makasudin na'urar wayoyi shine don canja wurin siginar lantarki da wutar lantarki ...
  Kara karantawa
 • Menene Alakar Tsakanin Harness da Mai Haɗi?

  Yanzu muna rayuwa a zamanin da ake amfani da bayanan lantarki, ana iya ganin tashar nuni a ko'ina, ta yadda a ko da yaushe ka fahimci al'amuran da ke faruwa a duniya, idan ka bude nau'ikan na'urorin nunin na'urar za ka ga cewa za a sami na'urar wayar hannu. da c...
  Kara karantawa
 • Yaya ake yin kayan aikin waya?

  Harnesses na waya suna wucewa ta matakai da yawa na ƙira da ƙira kafin a shirya ra'ayi don amfani a cikin filin.Na farko, ƙwararrun ƙungiyar ƙirar mu za ta sadu da abokin ciniki don ƙayyade ƙayyadaddun aikin.Ƙungiyoyin ƙira suna amfani da kayan aiki kamar shirye-shiryen tsara kayan aikin kwamfuta don samar da ma'aunin ...
  Kara karantawa
 • Ingantattun Magani don Matsalolin Layin Tasha

  Yawancin abokan cinikinmu sun ba mu ra'ayi, galibi suna ambaton batutuwan da suka ci karo da tashoshi da aka saya a baya.A yau, zan ba ku cikakkiyar amsa.①Kamfanoni da yawa sun dogara ga mai kaya guda na tsawon lokaci, wanda ya haifar da ...
  Kara karantawa
 • Harnesses vs Cable Assemblies

  Haɗin igiyoyin igiya wani muhimmin al'amari ne na yawancin tsarin lantarki da na lantarki.Taruruka da kayan aiki suna da mahimmanci don tsarawa da kare wayoyi da igiyoyi, tabbatar da cewa zasu iya watsa sigina ko wutar lantarki yadda yakamata.Wannan labarin yana zurfafa cikin haɗin haɗin kebul, bincika...
  Kara karantawa
 • Nasihu don Zaɓan Kayan Aikin Waya

  Kyakkyawan kayan aiki na kayan aiki kai tsaye yana rinjayar ingancin kayan aiki na waya. Don haka zaɓin kayan aiki, dangane da inganci da rayuwar sabis na kayan aiki.A cikin zaɓin kayan aikin wayoyi, ba dole ba ne su kasance masu haɗama don arha, samfuran wayoyi masu arha na iya zama amfani da faɗuwar...
  Kara karantawa
 • Shin kun san Sabbin Motar Waya Makamashi

  Mutane da yawa ba su san abubuwa da yawa game da sabbin kayan aikin waya na makamashi ba, amma yanzu duk mun san sabbin motocin makamashi.Ana kuma san sabbin na'urori masu amfani da makamashi da ƙananan wayoyi masu ƙarfi, waɗanda suka bambanta da na yau da kullun na gida.Wayoyin gida na yau da kullun sune wayoyi na piston na jan ƙarfe, tare da ce...
  Kara karantawa
 • Menene haɗin haɗin MC4?

  Menene haɗin haɗin MC4?MC4 yana nufin "Multi-Contact, 4 millimeter" kuma ma'auni ne a cikin masana'antar makamashi mai sabuntawa.Mafi yawan manyan na'urorin hasken rana suna zuwa tare da masu haɗin MC4 tuni akan su.Gidan robobi ne mai zagaye da madugu guda ɗaya a cikin tsari guda biyu na namiji/mace wanda t...
  Kara karantawa
12Na gaba >>> Shafi na 1/2